๑۩۩๑•••:—¤¤¤...[N]gọc [L]ặc [P]ro...:::---- :•••๑۩۩๑
Chào mừng bạn đã ghé Thăm diễn đàn của cư dân NGỌC LẶC Pro !
Hiện tại bạn chưa ĐĂNG NHẬP
Nếu chưa là thành viên bạn Hãy ĐĂNG KÝ
để tham gia diễn đàn.
Ai có thông tin hay, ảnh HOT thì post lên forum cho anh em cùng vui nha
Thank .!
Thân Ái : Admin [đẹp zai] ^^!
Chào mừng bạn đã ghé Thăm diễn đàn của cư dân NGỌC LẶC Pro !
Hiện tại bạn chưa ĐĂNG NHẬP
Nếu chưa là thành viên bạn Hãy ĐĂNG KÝ
để tham gia diễn đàn.
Ai có thông tin hay, ảnh HOT thì post lên forum cho anh em cùng vui nha
Thank .!
Thân Ái : Admin [đẹp zai] ^^!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HÃY ĐĂNG KÝ ĐỂ XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG VUI NHA ANH,EM NGỌC LẶC pro

Trang ChínhNgọc LặcLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....†

Go down 
Tác giảThông điệp
Prince_TL
Công Thần
Công Thần
Prince_TL

Tổng Số Bài : 1197
Ngày nhập môn : 08/08/2010
Birthday : 23/10/1995
Thường Gọi là : Không biết đọc à
Nghề nghiệp : Nhặt lá đá ống bơ
Danh Vọng : 5770
Scorpio Pig

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Empty
Bài gửiTiêu đề: †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....†   †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† I_icon_minitime5/6/2011, 4:49 pm

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Line4raniĐơn giản, vì em yêu anh…†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Line4rani

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Z1343819†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Cute7iwLà khi đi cạnh nhau,†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly anh nắm tay em thật chặt…†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly Không đơn thuần như một thói quen,†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly cũng không phải là cái nắm tay chỉ chạm được vào thể xác. †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterflyĐó là sự chở che, †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterflygiúp em cảm nhận đủ sự bình an, †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterflytiếp sức, †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterflynhư một khúc hát khe khẽ không cất thành lời:†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly “Yêu, là cùng chung bước trên con đường†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Zkaowizardas20157
†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Line4raniĐơn giản, vì em yêu anh…†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Line4rani

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Z1343819†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Cute7iwLà khi,†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly cuộc sống nhiều áp lực từ mọi việc. †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterflyCó những lúc,†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly em giận hờn như một cô bé ,†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly cứ ngỡ, †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterflyngười yêu mình là một người không biết quan tâm em.†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly Anh không phải là mối tình đầu của em, †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterflynhưng những xúc cảm ở bên anh lại quá khác biệt. †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Zkaowizardas20157

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Z1343819†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Cute7iwNên em biết,†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly anh sẽ ủng hộ và ở bên những quyết định cuả anh trong cuộc đời.†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly Bờ vai anh có thể chưa đủ vững,†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly nhưng em biết nó là dành cho riêng em tựa vào bất kì lúc nào,†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterfly để thấy mình không đơn độc khi cuộc sống còn có quá nhiều những thách thức…†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Zkaowizardas20157

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Z1343819†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Cute7iwNên em sẽ cùng anh đi đến hết cuộc đời , †....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† MiniButterflyyêu anh và trân trọng anh.†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Zkaowizardas20157

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....† Valentine100
[size=21][size=25]I Love You Forever[/size][/size]
https://kute.catsboard.com/

†....♥....[Đơn giãn]Vì em yêu anh[Anh à]....♥....†
Trang 1 trong tổng số 1 trang